![](https://fna.csc.ku.ac.th/wp-content/uploads/2019/06/ปชส.-อบรมหัวเชื้อปลาร้า.001.jpg)
27 มิ.ย. ขอเชิญเข้าร่วมอบรมเชิงปฏิบัติการ “โครงการอบรมเพื่อถ่ายทอดเทคโนโลยีการใช้หัวเชื้อหมักปลาร้าเพื่อย่นระยะเวลาในการหมัก”
Posted at 15:51h
in Uncategorized
ขอเชิญเข้าร่วมอบรมเชิงปฏิบัติการ “โครงการอบรมเพื่อถ่ายทอดเทคโนโลยีการใช้หัวเชื้อหมักปลาร้าเพื่อย่นระยะเวลาในการหมัก”
ในวันที่ 20 กรกฎาคม พ.ศ.2562 ณ อาคารปฏิบัติการเทคโนโลยีการอาหาร (อาคาร 8/2) คณะทรัพยากรธรรมชาติและอุตสาหกรรมเกษตร มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตเฉลิมพระเกียรติ จังหวัดสกลนคร
ท่านใดที่สนใจสามารถสมัครเข้าร่วมฝึกอบรมได้ที่ >> คุณยลดา สาเสน โทรศัพท์ >>> 082-8403519