![](https://fna.csc.ku.ac.th/wp-content/uploads/2013/09/517997461609637_655896823_n.jpg)
15 ก.ย. โครงการส่งเสริมคุณธรรม จริยธรรม ประจำปี 2556
Posted at 08:57h
in กิจกรรม
เมื่อวันที่ 15 กันยายน 2556 คณะทรัพยากรธรรมชาติและอุตสาหกรรมเกษตร ได้จัดโครงการส่งเสริมคุณธรรม จริยธรรม ประจำปี 2556 เพื่อปลูกฝังหลักคุณธรรม จริยธรรมสู่นิสิต ส่งเสริมให้นิสิตเป็นคนดีมีคุณธรรม มีน้ำใจ โดยมีกิจกรรมการอบรมโดยพระวิทยากร และกิจกรรมร่วมกับชุมชนบ้านหนองหอย ขุดลอกคลองน้ำของชุมชน