![](https://fna.csc.ku.ac.th/wp-content/uploads/2015/04/820795704657930_2523825699555130648_o.jpg)
09 เม.ย. ร่วมสืบสานประเพณีสงกรานต์ ประจำปี 2558
Posted at 04:34h
in กิจกรรม
เมื่อวันที่ 9 เมษายน 2558 คณะทรัพยากรธรรมชาติและอุตสาหกรรมเกษตร ได้เข้าร่วมกิจกรรมร่วมสืบสานประเพณีสงกรานต์ ประจำปี 2558 โดยมีกิจกรรมการทำบุญตักบาตร ขบวนแห่นางสงกรานต์ ร่วมกิจกรรมก่อกองทรายและรดน้ำดำหัวผู้บริหารประจำวิทยาเขต โดยมีบุคลากรและนิสิตในคณะและวิทยาเขตเข้าร่วมจำนวนมาก