![](https://fna.csc.ku.ac.th/wp-content/uploads/2015/09/img_1596.jpg)
23 ก.ย. นิสิตสัตวศาสตร์ ศึกษาดูงาน ณ ศูนย์บำรุงพันธุ์สัตว์สกลนคร
Posted at 10:46h
in กิจกรรม
นิสิตหลักสูตรสัตวศาสตร์ เดินทางศึกษาดูงาน ณ ศูนย์บำรุงพันธ์สัตว์สกลนคร เพื่อศึกษาในงานโคนม งานสัตว์ปีก สุกร ซึ่งเป็นหนึ่งในกิจกรรมของการเรียนการสอนในหลักสูตรสัตวศาสตร์ เพื่อให้นิสิตได้เรียนรู้ในสถานที่ประกอบการจริง